main menu
group

อำนวยการ

สถิติใหม่

information
standard
member

เข้าสู่ระบบ KAN2

all_new
download_gif

ปฏิทินกิจกรรม

พฤศจิกายน,
2017
พฤศจิกายน 2017
อาท จัน อัง พุธ พฤห ศุก เสา
29 30 31 1 Wednesday, 1 November 2017 2 Thursday, 2 November 2017 3 Friday, 3 November 2017 4 Saturday, 4 November 2017
5 Sunday, 5 November 2017 6 Monday, 6 November 2017 7 Tuesday, 7 November 2017 8 Wednesday, 8 November 2017 9 Thursday, 9 November 2017 10 Friday, 10 November 2017 11 Saturday, 11 November 2017
12 Sunday, 12 November 2017 13 Monday, 13 November 2017 14 Tuesday, 14 November 2017 15 Wednesday, 15 November 2017 16 Thursday, 16 November 2017 17 Friday, 17 November 2017 18 Saturday, 18 November 2017
19 Sunday, 19 November 2017 20 Monday, 20 November 2017 21 Tuesday, 21 November 2017 22 Wednesday, 22 November 2017 23 Thursday, 23 November 2017 24 Friday, 24 November 2017 25 Saturday, 25 November 2017
26 Sunday, 26 November 2017 27 Monday, 27 November 2017 28 Tuesday, 28 November 2017 29 Wednesday, 29 November 2017 30 Thursday, 30 November 2017 1 2
แสดงกิจกรรมจากทุกประเภท


pr_kan2
pr
gallery
ตรวจเยี่ยม ร.ร.บ้านเขาช่อง

02 IMG 5777

อ่านเพิ่มเติม...
ตรวจเยี่ยม ร.ร.วัดสำนักคร้อ

10 IMG 5747

อ่านเพิ่มเติม...
เคารพธงชาติ สวดมนต์ และกล่าวคำปฏิญญาเขตสุจริต

02 IMG 5703

อ่านเพิ่มเติม...
อบรมหลักสูตรสถานศึกษาปฐมวัย

003 IMG 5596

อ่านเพิ่มเติม...
จัดประชุม PISA 2018

036 IMG 2501

อ่านเพิ่มเติม...
การเงินชี้แจงการเบิกเงินคูปองครู

59 IMG 5554

อ่านเพิ่มเติม...
service
raka
obec_new
nacc
hotnews
admin
เว็บไซต์ของ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 2
ถนนกาญจนบุรี-อู่ทอง ต.หนองโรง อ.พนมทวน จ.กาญจนบุรี 71140
โทรศัพท์(ตู้สาขา) 034-579234 , 034-579208
โทรศัพท์(สายตรงเคาน์เตอร์) 034-579242
โทรศัพท์(สายตรง ผอ.สพป.กาญจนบุรี เขต 2) 034-579127







 

Copyright © www.kan2.go.th