โรงเรียนวัดดอนแสลบ กิจกรรม”ต้อนรับลูกดอนแสลบกลับบ้าน”
เมื่อวันที่ ๑๔ มิถุนายน ๒๕๖๔ นายสมนึก พงษ์สกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดดอนแสลบได้นำคณะครูโรงเรียนวัดดอนแสลบร่วมกิจกรรม“ต้อนรับลูกดอนแสลบกลับบ้าน”
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2021/06/26854-1024x461.jpg)
เมื่อวันที่ ๑๔ มิถุนายน ๒๕๖๔ นายสมนึก พงษ์สกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดดอนแสลบได้นำคณะครูโรงเรียนวัดดอนแสลบร่วมกิจกรรม“ต้อนรับลูกดอนแสลบกลับบ้าน”