ประเมินครูผู้ช่วย โรงเรียนวัดหนองพลับ
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2021/07/S__2113595-1024x768.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 1 กรกฎาคม 2564 โรงเรียนวัดหนองพลับ ได้ประเมินการเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้มตำแหน่งครูผู้ช่วย โดย นางสาวสุภัทรา พุทธคุณรักษา ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธานกรรมการ นางเสาวนีย์ พรมแดน และนางสาวพรรณพัชร ธรรมเนียมดีเป็นคณะกรรมการร่วมโดยมี นางสาวปนิดา สืบบุก และ นางสาวแพรพลอย บุญมา ตำแหน่งครูผู้ช่วย เข้ารับการประเมินในครั้งนี้