28 กรกฎาคม
เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพนะชนมพรรษา สมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพยวรางกูร ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ ข้าพระพุทธเจ้า ผู้บริหาร คณะครู และนักเรียนโรงเรียนบ้านพนมนาง
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2021/07/วันเฉลิม-ร10.jpg)
เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพนะชนมพรรษา สมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพยวรางกูร ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ ข้าพระพุทธเจ้า ผู้บริหาร คณะครู และนักเรียนโรงเรียนบ้านพนมนาง