โรงเรียนบ้านอ่างหิน ร่วมแสดงมุฑิตาจิตแก่ผู้ที่ทำ คุณประโยชน์ทางการศึกษา ประจำปี ๒๕๖๔
เมื่อวันที่ ๒๓ กันยายน พ.ศ.๒๕๖๔ ว่าที่ร้อยตรี สุรสิทธิ์ ถิตย์สมบูรณ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต ๒ และคณะ ร่วมแสดงมุฑิตาจิตแก่ผู้ที่ทำ คุณประโยชน์ทางการศึกษา ประจำปี ๒๕๖๔ เพื่อเป็นการระลึกถึงคุณความดี ความตั้งใจอุตสาหะพากเพียร อุทิศแรงกายแรงใจ ปฏิบัติหน้าที่อย่างเต็มความสามารถจนถึงวาระเกษียณอายุราชการ โดย นายสมโชค บุตรพุ่ม ลูกจ้างประจำ ตำแหน่ง ช่างไฟฟ้าชั้น ๒ จะเกษียณอายุราชการ ในวันที่ ๓๐ กันยายน ๒๕๖๔
ทั้งนี้ นายบรรเจิตต์ วงษ์วรรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านอ่างหิน และคณะครู ได้ร่วมต้อนรับ ว่าที่ร้อยตรี สุรสิทธิ์ ถิตย์สมบูรณ์ และคณะ ณ บ้านของนายสมโชค บุตรพุ่ม ลูกจ้างประจำโรงเรียนบ้านอ่างหิน ที่เกษียณอายุราชการ
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2021/09/จดหมายข่าว-1-724x1024.png)