โรงเรียนวัดเขารักษ์ กิจกรรมการประกวดแข่งขันการอ่านภาษาอังกฤษ “อ่านออกเสียง และสะกดคำตามเสียง Phonics”
วันที่ 14-15 กุมภาพันธ์ 2565 นายบรรพต ท่าน้ำตื้น ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเขารักษ์ และคณะครู ขอขอบคุณ คณะกรรมการทุกท่านที่ได้มาประเมินความสามารถในการแข่งขันการอ่านภาษาอังกฤษ “อ่านออกเสียง และสะกดคำตามเสียง Phonics” ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต2 ตามโครงการพัฒนากระบวนการเรียนรู้ เพื่อเสริมสร้างสมรรถนะผู้เรียนที่ตอบสนองการเปลี่ยนแปลงในศตวรรษที่ 21 ระดับชั้นที่เข้าร่วม ชั้นอนุบาล 3 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-2 ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/Phonics-724x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__33808423-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/20292-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__17432591-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/20157-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/20295-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/20298-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__17432593-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__17432595-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__33808419-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__33808425-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__33808434-1024x768.jpg)