โรงเรียนบ้านสระลุมพุก “เข้าร่วมแข่งขันการอ่านภาษาอังกฤษ (ชั้นอนุบาล 3)”
การประกวดการแข่งขันการอ่านภาษาอังกฤษ(ระดับชั้นอนุบาล 3) วันศุกร์ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2565 การประเมินการประกวดแข่งขันการอ่านภาษาอังกฤษ (ชั้นอนุบาล 3) โดยมีคณะกรรมการในการตัดสินการแข่งขัน คือ นางสาวกิตติยา ไกรวงศ์ นางสาวกรกนก สุภาษี โรงเรียนบ้านสระลุมพุกขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/274081836_283453567232318_3565280434149080821_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/274226421_283453767232298_5593939717114675020_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/274181392_283453717232303_2658231648117785137_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/274150964_283453673898974_1328854788320598277_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/274172983_283453637232311_4518053245373816635_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/274140159_283453607232314_6446466524553022222_n.jpg)