“ยินดีต้อนรับ คณะศึกษาดูงาน สพป.สระแก้ว เขต 2”
“ยินดีต้อนรับ คณะศึกษาดูงาน สพป.สระแก้ว เขต 2″วันพฤหัสบดี ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 13.00น. นายสมพร พิลาสันต์ ผอ.สพป.กาญจนบุรี เขต 2, นายปกรณ์ ม่วงเจริญ รองผอ.สพป.กาญจนบุรี เขต2 และนายอรัญ เทือกขันตี รองผอ.สพป.กาญจนบุรี เขต2 , พร้อมด้วยบุคลากร สพป.กาญจนบุรี เขต 2 ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก สพป.สระแก้ว เขต 2 นำโดย นายนภดล ศิริโชติ รอง ผอ.สพป.สระแก้ว 2
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/274612700_422772109604776_7964214505153393920_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/274625108_422771262938194_79618066504122402_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/274658326_422771982938122_5192949816852187210_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/274673355_422771642938156_3875887471096648435_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/274709423_422771992938121_5437502934329097051_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/274714309_422771366271517_4591201713491869675_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/274715105_422771376271516_5187076254200725185_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/274715205_422771329604854_2942809696362206434_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/274715845_422771962938124_1730450397639620907_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/274723077_422770646271589_765801730717992378_n-1024x683.jpg)