การตรวจราชการและติดตามประเมินผลการจัดการศึกษาของกระทรวงศึกษาธิการกรณีปกติ รอบที่ 1 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565
วันอังคาร ที่ 16 มีนาคม 2565 เวลา 08.30 น. นายสมพร พิลาสันต์ ผอ.สพป.กาญจนบุรี เขต 2 ,นายปกรณ์ ม่วงเจริญ รอง ผอ.สพป.กาญจนบุรี เขต 2 ,นางสาวอินทิรา ชิวปรีชา ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน และนางสาวธิติยา อ่อนวิมล นักวิเคราะห์นโยบายและแผน เดินทางไปร่วมการตรวจราชการและติดตามประเมินผลการจัดการศึกษาของกระทรวงศึกษาธิการ ณ ห้องประชุมสำนักงาน กศน. จังหวัดกาญจนบุรี โดย เวลา 09.00 น. นายธีย์ ภวังคนันท์ ผู้ตรวจราชการกระทรวงศึกษาธิการ เป็นประธานกรรมการการตรวจราชการและติดตามประเมินผลการจัดการศึกษาของกระทรวงศึกษาธิการกรณีปกติ รอบที่ 1 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/276016719_434755375073116_5045779568693658991_n-1024x682.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/276023822_434755271739793_5081639604947836836_n-1024x682.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275928541_434755288406458_1283955332315853757_n-1024x682.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275981434_434755198406467_821326498016346929_n-1024x682.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275984740_434755315073122_3002683204795971401_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275926912_434755218406465_3398254500213613397_n-1024x682.jpg)