โรงเรียนบ้านหนองจอก ประเมินคุณภาพผู้เรียน (NT) ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 ประจำปีการศึกษา 2564
วันที่ 18 มีนาคม 2565 เวลา 08.30 น. โรงเรียนบ้านหนองจอกได้ดำเนินการจัดสอบประเมินคุณภาพผู้เรียน (NT) ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 ประจำปีการศึกษา 2564ทางโรงเรียนได้ดำเนินการจัดสอบภายใต้มาตรการการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 อย่างเคร่งครัด พร้อมทั้งมีเจ้าหน้าที่จาก รพสต. ตลาดเขต ที่ได้อนุเคราะห์ตรวจ ATK ให้กับนักเรียนที่เข้าสอบในครั้งนี้
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/276165196_4678909408886037_7181896065006919062_n-725x1024.jpg)