โรงเรียนวัดดาปานนิมิตมิตรภาพที่ 142 ต้อนรับคณะผู้บริหารสถานศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2
วันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2565 นำโดย นายสมพร พิลาสันต์
ผอ.สพป.กาญจนบุรี เขต 2 และนางสมหมาย ลิขิตธนานันท์ ผอ.โรงเรียนวัดดาปานนิมิตมิตรภาพที่ 142 และคณะครู ต้อนรับคณะผู้บริหารสถานศึกษา สพป.สระแก้ว เขต 2 จำนวน 25 ท่าน เข้าร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เผยแพร่ผลงานทางด้านวิชาการ การจัดกิจกรรมให้แก่ผู้เรียน และเพื่อนำมาพัฒนารจัดการเรียนการสอน
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_5968-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_6123-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_5932-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_5942-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_5944-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_5956-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/2565-02-ดูงานสระแก้ว2-724x1024.jpg)