นักเรียนโรงเรียนบ้านบึงวิทยา รับวัคซีนไฟเซอร์ เข็มที่ 2 ณ เทศบาลตำบลท่ามะกา by sakunanong · 27 พฤษภาคม 2022
วันจันทร์ที่ 5 ธันวาคม 2565 เวลา 07.00 น. ดร.ยลพรรษย์ ศิริรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านซ่อง พร้อมคณะครู เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ถวายพระราชกุศล, พิธีวางพานพุ่มและพิธีถวายบังคม เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2565 โดยมี นางสาวเบญจวรรณ ฟักแก้ว นายอำเภอห้วยกระเจา เป็นประธานในพิธี ณ หอประชุมอำเภอห้วยกระเจา (หลังใหม่) 6 ธันวาคม 2022 by ศุภวิชญ์ นกดำ · Published 6 ธันวาคม 2022
โรงเรียนบ้านหลุมหิน ร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2565 4 มิถุนายน 2022 by Santisawangmek · Published 4 มิถุนายน 2022