โรงเรียนวัดตะคร้ำเอน
วันที่ ๓ มิถุนายน ๒๕๖๕
นางสาววารุณี ตะโกภู่ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดตะคร้ำเอน ร่วมด้วยคณะครูตัวแทนนักเรียนร่วมถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/282310509_409924047694393_7634565408523717153_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/282292289_329230116028665_5996137821388076548_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/280755873_767059111120715_4103022259176030908_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/282440790_551241663380222_2987203019647987570_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/279835131_320731296897149_6108750224074549695_n-683x1024.jpg)
วันที่ ๓ มิถุนายน ๒๕๖๕
นางสาววารุณี ตะโกภู่ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดตะคร้ำเอน ร่วมด้วยคณะครูตัวแทนนักเรียนร่วมถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี