นิเทศน์ PISA STYLE โรงเรียนบ้านหลุมหิน
20 มิถุนายน 2565
โรงเรียนบ้านหลุมหิน โดยนางบุญสม แช่มช้อย รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา(โรงเรียนบ้านหลุมหิน) พร้อมด้วยนางสาววรารัตน์ สิงหกาญจน์สกุล ครูผู้สอนวิชาวิทยาศาสตร์ ได้เข้ารับการนิเทศน์จาก ศน.ชลณา ม่วงหวาน และ ศน.สุวิมล ภูริเสรีฤกษ์ ศึกษานิเทศก์จากสพป.กจ.2 เรื่องการจัดการเรียนการสอนรูปแบบ PISA STYLE เพื่อนำไปบูรณาการในชั้นเรียน นำไปสู่การสอบ PISA Online สำหรับนักเรียนมัธยมต่อไป
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_นิเทศ_๒๒๐๖๒๐_1_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_นิเทศ_๒๒๐๖๒๐_0_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_นิเทศ_๒๒๐๖๒๐_6-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_นิเทศ_๒๒๐๖๒๐_2_0-1024x768.jpg)