กิจกรรมทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง ลงนามถวายพระพร เนื่องในวโรกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง
วันที่ ๑๑ สิงหาคม ๒๕๖๕ นายวิรัช กุ้ยอ่อน ผู้อำนวยการ โรงเรียนอนุบาลพนมทวน(วัดรางหวาย) พร้อมทั้งคณะผู้บริหาร ครูนักเรียนและผู้ปกครอง ได้จัดกิจกรรมทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง ลงนามถวายพระพร เนื่องในวโรกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๕ เพื่อเทิดพระเกียรติ และน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ และได้ร่วมกันปลูกต้นชัยพฤกษ์ ณ โรงเรียนอนุบาลพนมทวน(วัดรางหวาย)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/ฉ34วันแม่-725x1024.png)