โรงเรียนวัดทุ่งสมอ
11 สิงหาคม 2565 นางสาวอัจฉรี จำนงกูล ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทุ่งสมอ พร้อมด้วย นางดรุณี แซ่ลิ้ม รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทุ่งสมอ คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนโรงเรียน วัดทุ่งสมอ จัดกิจกรรมเนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา วันที่ 12 สิงหาคม 2565 สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/01-วันฌฉลิม-พระพันปีหลวง-724x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4657-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/139895-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/139905-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/139897-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4686-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4675-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4727-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4708-1024x632.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4703-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4699-1024x683.jpg)