โรงเรียนวัดบ้านทวน โดย นางอัจฉรา รอดภัย ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านทวน พร้อมคณะครู เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 12 ส.ค.65 ณ ที่ว่าการอำเภอพนมทวน ทั้งนี้ได้มีการทำพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล
นางอัจฉรา รอดภัย ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านทวน พร้อมคณะครู เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 12 ส.ค.65 ณ ที่ว่าการอำเภอพนมทวน ทั้งนี้ได้มีการทำพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/298880980_3270537816536875_1053785125143477270_n-768x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/298958772_3270537783203545_5225863833900573683_n-768x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/299026130_3270537803203543_2501437848668643476_n-768x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/299032390_3270537933203530_1167725543281759666_n-1024x798.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/299079139_3270537829870207_186020068314716157_n-768x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/299086425_3270537959870194_6706446417548890964_n-1024x812.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/299189835_3270537899870200_758628468502368626_n-768x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/299325101_3270537766536880_5837160465691528791_n-768x1024.jpg)