โรงเรียนบ้านสระลุมพุก
การนำเสนอโครงงานคุณธรรมของนักเรียน ปี 2565
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/304072483_409151124662561_3239602002383350793_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/304681422_409151157995891_8323884982122040232_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/304804217_409151057995901_3422393985142350333_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/303295492_409150931329247_6627181304629222712_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/303616183_409150881329252_8205034062152935458_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/302540208_409150831329257_8474486824113710595_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/303931626_409150757995931_9138552487823820341_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/304123954_409150664662607_8530414088438600643_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/303292155_409150697995937_1060476859308582445_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/302964926_409150554662618_1798998101359663672_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/304494768_409150487995958_6523141224466897951_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/302808689_409150431329297_1970460097536656674_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/304761152_409150407995966_4727896186278721645_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/302674223_409150371329303_2454904760037875151_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/302767402_409150344662639_2382362885189922980_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/304985947_409150317995975_1895244224446786700_n.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 1 กันยายน 2565
โรงเรียนบ้านสระลุมพุกเข้าร่วมกิจกรรมการเสนอโครงงานคุณธรรมจริยธรรมของนักเรียนร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้และสร้างเครือข่ายโรงเรียนในสังกัด โดยนางสาวฤทัยรัตน์ เส็งดอนไพร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสระลุมพุก มอบหมายครูอมรรัตน์ กระต่าย ครูผู้รับผิดชอบโครงงานคุณธรรม และ ตัวแทนนักเรียนเข้าร่วมนำเสนอโครงงานคุณธรรม ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 2