การนิเทศน์ติดตาม เรื่องการจัดการเรียนการสอนวิชาวิทยาศาสตร์ในศตวรรษที่ 21 โรงเรียนบ้านหลุมหิน
โรงเรียนบ้านหลุมหิน
ขอขอบคุณ ศน.สุวิมล ภูริเภรีฤกษ์ ได้เข้ามานิเทศติดตาม เรื่องการจัดการเรียนการสอนวิชาวิทยาศาสตร์ในศตวรรษที่ 21 คุณครูลำเเพน อรุณพันธุ์วิสุทธิ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ เเละครูวันดี ช้างเขียว เรื่องการจัดกิจกรรมบ้านนักวิทยาศาสตร์น้อย ประเทศไทย ระดับประถมศึกษา ได้รับคำชื่นชม ข้อเสนอแนะในการพัฒนาต่อไป
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_นิเทศ_๒๒๐๙๑๔_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_นิเทศ_๒๒๐๙๑๔_1-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_นิเทศ_๒๒๐๙๑๔_2-1024x461.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_นิเทศ_๒๒๐๙๑๔_3-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_นิเทศ_๒๒๐๙๑๔_4-1024x768.jpg)