โรงเรียนวัดตะคร้ำเอน
วันจันทร์ที่ 31 ตุลาคม 2565
นางสาววารุณี ตะโกภูิ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดตะคร้ำเอน จัดประชุมคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาเพื่อเตรียมการจัดการศึกษาในภาคเรียนที่ 2 ประจำปีการศึกษา 2565
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/ประชุมเปิดเทอม-724x1024.jpg)
วันจันทร์ที่ 31 ตุลาคม 2565
นางสาววารุณี ตะโกภูิ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดตะคร้ำเอน จัดประชุมคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาเพื่อเตรียมการจัดการศึกษาในภาคเรียนที่ 2 ประจำปีการศึกษา 2565