โรงเรียนวัดตะคร้ำเอน
โรงเรียนวัดตะคร้ำเอน ยินดีต้อนรับคุณครูกลุ่มสาระภาษาอังกฤษ 2 ท่าน คุณครูแฮเรียท และคุณครูเจนนิเฟอร์
ซึ่งมาจาโครงการ Inturn Teacher (อาสาสมัครต่างชาติ) ที่จะเข้ามาเพิ่มประสบการณ์ทางด้านภาษาให้กับนักเรียนของโรงเรียนวัดตะคร้ำเอน ช่วงวันที่ 7 พฤศจิกายน จนถึง วันที่ 16 ธันวาคม พ.ศ.2565
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/ทีชเชอร์-212x300.jpg)