โรงเรียนวัดบ้านทวน โดย นางอัจฉรา รอดภัย ผู้อำนวยการโรงเรียน ครูประจำชั้นและนักเรียนชั้นอนุบาล 3 นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 ร่วมทำบุญวันพระ ณ ศาลาการเปรียญวัดบ้านทวน
วันพุธ ที่ 16 พ.ย.65 นางอัจฉรา รอดภัย ผู้อำนวยการโรงเรียน ครูประจำชั้นและนักเรียนชั้นอนุบาล 3 นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 ร่วมทำบุญวันพระ ณ ศาลาการเปรียญวัดบ้านทวน
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_กิจกรรมส่งเสริมคุณธรรม64_๒๒๑๑๑๖_0-826x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_กิจกรรมส่งเสริมคุณธรรม64_๒๒๑๑๑๖_1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_กิจกรรมส่งเสริมคุณธรรม64_๒๒๑๑๑๖_2-1024x768.jpg)