โรงเรียนวัดเบญพาด “รับมอบทุนการศึกษาจาก ธกส.พนมทวน”(14ธค.65)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DF6099C8-E30C-41AB-9C46-009B96194C82-1024x768.jpeg)
โรงเรียนวัดเบญพาดขอขอบคุณ ธกส.สาขาพนมทวน มอบทุนสนับสนุนโครงการความรู้ด้านการเกษตร เพื่ออาหารกลางวันในโรงเรียน(Plus+)ประจำปีบัญชี 2565
จำนวนเงิน 10,000 บาท
โดย นายวิชา จุลทรักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเบญพาด พร้อมด้วย รองสุนิษา แสงแพร รองผู้อำนวยการฯ และนักเรียนโรงเรียนวัดเบญพาด ให้การต้อนรับ ผู้จัดการธกส.สาขาพนมทวน รับมอบทุนสนับสุนนการศึกษา ทางโรงเรียนวัดเบญพาดขอขอบคุณและจะนำไปใช้ในการศึกษาต่อไป