โรงเรียนบ้านสระลุมพุก
วันที่ 6 มกราคม พ.ศ.2566
โรงเรียนบ้านสระลุมพุก โดยทีมสภานักเรียน และ ตัวแทนนักเรียนทุกระดับชั้นนำเสนอโครงงานคุณธรรม โดยมี พระครูปลัดสุพรรณ สุภทโท เจ้าอาวาสวัดหัวรัง เป็นประธาน และ เยี่ยมชมโครงงานของนักเรียน พร้อมให้คำแนะนำ แนวทางการปฏิบัติเพื่อปลูกจิตสำนึกให้นำหลักธรรมทางศาสนามาใช้ในการดำเนินชีวิตประจำวัน
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/323460954_1376911762845647_6326397371702832038_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/324345900_559543679394618_8122137016975254912_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/323633383_1910902312585365_3604239787254446172_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/324092041_1113004936051958_3305428993849332045_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/324093169_897118917965398_1056089167296113392_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/324568566_1133021197362546_1420124372814424004_n.jpg)