You may also like...
-
ประเมิน My School Project (มิติที่ ๒ ผู้บริหารคุณภาพ)โรงเรียนอนุบาลพนมทวน(วัดรางหวาย)
by anubanphanomthuan · Published 22 สิงหาคม 2022 · Last modified 23 สิงหาคม 2022
-
วันพฤหัสบดีที่ 1 กันยายน พ.ศ.2565 นำโดย ดร.ยลพรรษย์ ศิริรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมกับครูนุชรดี ไชยมงคล และครูจีรนันท์ บุญแก้ว นำตัวแทนนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรมการนำเสนอโครงงานคุณธรรมของนักเรียน ที่สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 2 เพื่อเป็นเวทีให้นักเรียนได้แสดงความสามารถ กล้าแสดงออก รวมทั้งสร้างเครือข่ายขยายผล แลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านคุณธรรมระหว่างโรงเรียน
by ศุภวิชญ์ นกดำ · Published 2 กันยายน 2022
-
ช่องทางอิเล็กทรอนิกส์สำหรับติดต่อสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี
by ชนนิกานต์ รักอาชีพ · Published 9 มีนาคม 2023