โรงเรียนต้นแบบนักเรียนไทยสุขภาพดี รุ่นที่ 7 ระดับภูมิภาค ประจำปีงบประมาณ 2566
5 กันยายน 2566
โรงเรียนบ้านหลุมหิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรีเขต 2 ได้รับคัดเลือกจากสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ให้เป็นโรงเรียนต้นแบบนักเรียนไทยสุขภาพดี รุ่นที่ 7 ระดับภูมิภาค ประจำปีงบประมาณ 2566
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/375058245_790149783118551_8135023585083676363_n.jpg)