โรงเรียนบ้านซ่อง วันที่ 20 พฤศจิกายน พ.ศ.2566 การตรวจเยี่ยมการจัดกิจกรรมการเรียนการสอนแบบมอนเตสซอรี่ สำหรับเด็กปฐมวัย โดยมีนางสาวจิราพร เอี่ยมระหงษ์ นางนุชนาฎ จิตพรมนางสาวยุพา กิจส่งเสริมกุล เป็นคณะวิทยากรโครงการโรงเรียนกองทุนการศึกษา และนางช่อทิพย์ อินทรักษา ศึกษานิเทศก์ สพป.กจ.2 เข้าตรวจเยี่ยมพร้อมให้กำลังใจและคำแนะนำในกิจกรรมการเรียนการสอน และมีท่านว่าที่ร้อยตรีหญิงมุทิตา เอี่ยมทิพย์ ผอ. โรงเรียนบ้านซ่อง พร้อมคณะครูให้การต้อนรับการตรวจเยี่ยม ในครั้งนี้
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ข่าว-1-720x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/2-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/3-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/4-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/5-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/6-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/7-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/8-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/10-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/11-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/12-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/14-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/15-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/16-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/18-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/20-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/21-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/22-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/23-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/24-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/31-1024x768.jpg)