“ปวริศา ศรีวงษ์ไชย” เข้าเยี่ยมคารวะนายกรัฐมนตรี
เมื่อวันที่ 10 มกราคม 2567 นางสาวปวริศา ศรีวงษ์ไชย นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โรงเรียนวัดหวายเหนียว”ปุญสิริวิทยา” ได้รับรางวัลเด็กและเยาวชนดีเด่น ประจำปี 2567 มีโอกาสเข้าเยี่ยมคารวะนายกรัฐมนตรี นายเศรษฐา ทวีสิน ณ ตึกสันติไมตรี ทำเนียบรัฐบาล เนื่องในวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 โดย นางสาวปัทมา สายสอาด ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหวายเหนียว”ปุญสิริวิทยา” และนายวสันต์ แจ้งแสง ครูที่ปรึกษา เข้าร่วมแสดงความยินดี
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418752623_346648778220963_1122195129005684987_n-1024x858.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418727240_761639259340659_5805200715318622829_n-1024x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418557751_7893631190652860_4333748846998489253_n-1024x574.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418733088_7893595313989781_400474359064482004_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418732252_7893595340656445_7810647343356243192_n-1.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418596637_7893631403986172_7566077695021310408_n-1-1024x687.jpg)