ผู้ใหญ่ใจดี มอบอาหารเช้าให้นักเรียน โรงเรียนวัดหวายเหนียว “ปุญสิริวิทยา”
วันที่ 18 มกราคม 2567 นางสาวปัทมา สายสอาด ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหวายเหนียว “ปุญสิริวิทยา” ได้รับมอบขนมจำนวน 595 ชิ้น จาก คุณศิริวรรณ พันธุสิทธิ์เสรี เพื่อนำมาเป็นอาหารเช้าให้แก่นักเรียน
#งานสัมพันธ์ชุมชนโรงเรียนวัดหวายเหนียว_ปุญสิริวิทยา
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/3-1024x724.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/151107_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/151252_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/151254_0-edited.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/151108_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/151109_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/151110_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/151111_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/151251_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/151112_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/151257_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/151113_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/151249_0-1024x768.jpg)