เยี่ยมคาราวะกรรมการสถานศึกษาฯ เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่
เมื่อวันที่ 26 มกราคม 2567 นางสาวปัทมา สายสอาด ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหวายเหนียว “ปุญสิริวิทยา” พร้อมด้วยคณะครูงานสัมพันธ์ชุมชนเข้าเยี่ยมคาราวะคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานของโรงเรียน เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ ซึ่งคณะกรรมการทุกท่านได้ให้ความอนุเคราะห์และความร่วมมือกับทางโรงเรียนฯ ด้วยดีเสมอมา
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/สัมพันธ์ชุมชน-ฉ1-741x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_มอบของขวัญปีใหม่ให้กรรมการสถานศึกษา-67_๒๔๐๑๓๐_7-edited.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_มอบของขวัญปีใหม่ให้กรรมการสถานศึกษา-67_๒๔๐๑๓๐_6-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_มอบของขวัญปีใหม่ให้กรรมการสถานศึกษา-67_๒๔๐๑๓๐_4-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_มอบของขวัญปีใหม่ให้กรรมการสถานศึกษา-67_๒๔๐๑๓๐_5-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_มอบของขวัญปีใหม่ให้กรรมการสถานศึกษา-67_๒๔๐๑๓๐_3-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_มอบของขวัญปีใหม่ให้กรรมการสถานศึกษา-67_๒๔๐๑๓๐_2-1024x768.jpg)