กิจกรรม เขตสุจริตเช้าวันจันทร์”สพป.กาญจนบุรี เขต 2 ไม่ทนต่อการทุจริต”
วันจันทร์ที่ 1 กรกฎาคม 2567 เวลา 08.30 น.
นางจิตรา ดวงปรีชา รอง ผอ.สพป.กาญจนบุรี เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และเจ้าหน้าที่ สพป.กาญจนบุรี เขต 2 ร่วมกิจกรรม เคารพธงชาติ สวดมนต์และร่วมแสดงพลังความเข้มแข็งขององค์กร โดยกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา เป็นผู้กล่าวนำหน้าเสาธง
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449179636_1051718076958580_7404232510477758638_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449051334_1051716220292099_2086644618951533086_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449315824_1051716203625434_4347712990225777058_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449318073_1051716020292119_1750884993361411362_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449308219_1051715953625459_4973800761376880775_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449445839_1051715973625457_2965658653395827473_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449331750_1051716096958778_7829849288786596965_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449334087_1051716316958756_1249718882027698200_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449300072_1051716136958774_888811044946676352_n-1.jpg)