คณะครูและนักเรียนโรงเรียนวัดเขารักษ์ เข้ารับการตรวจ ATK
วันพุธ ที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2565 โรงเรียนวัดเขารักษ์ ร่วมกับ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลดอนแสลบ นำโดย ผอ.บรรพต ท่าน้ำตื้น ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเขารักษ์ คณะครูและนักเรียน ได้เข้ารับการตรวจ ATK เพื่อเตรียมเปิดทำการเรียนการสอนตามปกติ (ON-SITE ) ทั้งนี้เพื่อเป็นการป้องกันโรคและสร้างความเชื่อมั่นให้กับผู้ปกครองจึงได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันโควิด-19 อย่างเคร่งครัด ทางโรงเรียนวัดเขารักษ์ขอขอบพระคุณบุคลากรทางการแพทย์ทุกท่านที่ให้ความอนุเคราะห์ ในครั้งนี้
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/273146866_4794427913969346_4325698617797993401_n-709x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__15507485-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/73D8B4B1-5934-4742-9C14-46F8A0822DAA-L0-001-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/73F0B897-9CA4-40D7-8D74-A9DF860AEDE5-L0-001-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/19270-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/BF0A3E2E-F61B-4557-AA29-E9725300996F-L0-001-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__15515661-768x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__36610210-1024x768.jpg)