โรงเรียนวัดเบญพาด”ฉีดวัคซีนไฟเซอร์ (Pfizer) นักเรียนอายุ5-11 ปี”
บรรยากาศการเข้ารับการฉีดวัคซีน ในวันอังคารที่ 22 กุมภาพันธ์ 2565 นักเรียนโรงเรียนวัดเบญพาด เข้ารับการฉีดวัคซีนไฟเซอร์ (Pfizer) ป้องกันโควิด-19 สำหรับเด็ก อายุ 5-11ปี) โดยนางสุนิษา แสงแพร รองผู้อำนวยการโรงเรียน และคณะครูให้การดูแล
ณ ศูนย์ฉีดวัคซีนวัดบ้านทวน ศาลาการเปรียญ
อีกทั้ง นายบุญส่ง โซยรัมย์ รอง ผอ.สพป.กาญจนบุรี เขต 2 เข้ามาให้กำลังใจนักเรียนและเจ้าหน้าที่ในการฉีดวัคซีน
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/C331F0F4-05A3-465F-B7ED-CFAC36625DEF-724x1024.png)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/6E65D81A-2E91-4E83-AC9C-3A4EB9667F7F-1024x683.jpeg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/33AE5CCF-5CEA-4316-A58E-7E0E1F380845-1024x683.jpeg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ED6C4BE6-09E5-4644-ADA1-2378612012D5-1024x683.jpeg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/33EBD28D-B5CA-4448-AE4A-F5314CAC5FC6-1024x683.jpeg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/F06AC684-0AB8-4403-8D33-9CFDFD931D76-1024x683.jpeg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/5C4A1F12-F6FC-427B-A9DA-5CD421117138-1024x683.jpeg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/D9CCC089-81FC-474A-AF30-65C6A7B2A977-1024x683.jpeg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/F94109F3-3C2F-4694-8DAA-6D9979E98438-1024x683.jpeg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/8FA8A0E4-9F2B-4B22-AEE6-34F1E1A4D59E-1024x683.jpeg)