โรงเรียนวัดบ้านทวน ขอเชิญชวนร่วมบุญทอดผ้าป่าสามัคคีเพื่อการศึกษา ในวาระที่โรงเรียนครบรอบการก่อตั้ง 100 ปี
ในวาระที่โรงเรียนวัดบ้านทวนครบรอบ 100 ปี ในการจัดตั้ง โรงเรียนวัดบ้านทวนจึงขอเชิญชวนศิษย์เก่า ผู้ปกครองบุตรหลาน ชาวบ้านอำเภอพนมทวน และผู้ใจบุญที่มีจิตศรัทธาทุกท่าน ร่วมทำบุญทอดผ้าป่าสามัคคีเพื่อการศึกษา ในวันอาทิตย์ ที่ 1 พ.ค.65 เวลา 09.30 น. โดยรายได้ทั้งหมดนำไปพัฒนาโรงเรียนในด้านต่าง ๆ ต่อไปตามความเหมาะสม ขอความสุขสวัสดิ์พิพัฒนมงคลสมบูรณ์พูนผลจงมีแด่ทุกท่านทุกคนเทอญ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ ผอ.อัจฉรา รอดภัย โทร. 085-2993107
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/S__17719303-751x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/S__17719305-716x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/S__17719307-722x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/สไลด์1-819x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/03/สไลด์2-819x1024.jpg)