กองพันสื่อสารทหารราบที่ 9 ค่ายสุรสีห์และองค์การบริหารส่วนตำบลโคกตะบองได้ดำเนินการฉีดพ้นยาฆ่าเชื้อที่โรงเรียนบ้านชายธูป
วันศุกร์ที่ 11 มิถุนายน 2564 กองพันสื่อสารทหารราบที่ 9 ค่ายสุรสีห์และองค์การบริหารส่วนตำบลโคกตะบอง อำเภอท่ามะกา จังหวัดกาญจนบุรี ได้ให้เจ้าหน้าที่ดำเนินการฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อเพื่อป้องกันเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2021/06/210171009_950497432396543_2243857816376087583_n-1024x768.jpg)
ดำเนินการฉีดพ้นยาฆ่าเชื้อและทำความสะอาดอาคาร สถานที่ต่างๆ