โรงเรียนบ้านดอนรัก ได้รับการประเมินโรงเรียนส่งเสริมสุขภาพ
วันที่ 28 มิถุนายน 2564 เวลา 13.00 น. โรงเรียนบ้านดอนรักได้รับการประเมินโรงเรียนส่งเสริมสุขภาพ จากคณะกรรมการสาธารณสุขอำเภอท่ามะกา และคณะกรรมการจากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 2 ทางโรงเรียนขอขอบคุณคณะกรรมการทุกท่านที่ให้คำแนะนำเพื่อปรับปรุงและพัฒนาต่อไป
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2021/06/208995613_860543031531850_9062037607152592618_n-1024x709.jpg)