โรงเรียนบ้านสระลุมพุก “กิจกรรมจิตอาสา พัฒนาชุมชน”
วันพฤหัสบดีที่ ๒ มิถุนายน ๒๕๖๕
เวลา ๑๔.๓๐ น.-๑๕.๓๐น.
กิจกรรมจิตอาสาเฉลิมพระเกียรติสมเด็พระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๓ มิถุนายน ๒๕๖๕
โดยนางสาวฤทัยรัตน์ เส็งดอนไพร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสระลุมพุก พร้อมด้วย คณะครู นักเรียน จัดกิจกรรมจิตอาสาเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๓ มิถุนายน ๒๕๖๕
ในวันที่ ๒ มิถุนายน ๒๕๖๕ เวลา ๑๔.๓๐ น. กิจกรรมจิตอาสาทำความสะอาด ปรับปรุงภูมิทัศน์ บริเวณโดยรอบชุมชนหนองสาหร่าย เพื่อเป็นการร่วมแสดงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/285805383_349429810634693_3776807397288021405_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/284190276_349429913968016_3169776003933640436_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/284260423_349429887301352_7673116647707829918_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/285805383_349429810634693_3776807397288021405_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/285848309_349429487301392_1083343839862912661_n.jpg)