ขร.จับมือกับคณะกรรมการสถานศึกษา ร่วมสร้างชุมชนแห่งการเรียนรู้ที่มีคุณภาพ
นายสมเพชร จันทะจิตต์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเขาสะพายแร้ง นำเสนอวาระการประชุม ต่อที่ประชุม เพื่อเสนอพิจารณาและร่วมอนุมัติ โดย นายสมเกียรติ โรจน์เจริญชัย ประธานกรรมการสถานศึกษาของโรงเรียนวัดเขาสะพายแร้งเป็นประธานในที่ประชุม พร้อมด้วยคณะกรรมการสถานศึกษา เข้าร่วมประชุม แสดงความคิดเห็น และให้การอนุมัติเพื่อให้โรงเรียนดำเนินงานในปีการศึกษา 2565 เป็นด้วยความเรียบร้อย
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/Blue-Grey-Violet-Town-Hall-Meeting-Flyer-724x1024.jpg)