พิธีไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2565
วันพฤหัสบดี ที่ 9 มิถุนายน 2565 โรงเรียนบ้านอุโลกสี่หมื่น ได้จัดพิธีไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2565 เพื่อให้นักเรียนได้รำลึกถึงพระคุณของครู และแสดงความกตัญญูกตเวทีต่อคุณครู โดยมีนายจามร วรรณากาญจน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านอุโลกสี่หมื่น เป็นประธานจัดงาน พร้อมคณะครู บุคลากร และนักเรียนเข้าร่วมพิธีไหว้ครู
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/1654768130639-726x1024.jpg)