การนำเสนอผลการจัดการเรียนรู้โดยการประยุกต์ใช้หลักสูตรการจัดการเรียนรู้โดยใช้บ้านแทนห้องเรียน (HBLC)
14 มิถุายน 2565
โรงเรียนบ้านหลุมหิน โดยนางอารมณ์ แย้มศักดิ์ และ นางสาวนพมาศ จิตรประเสริฐ ครูผู้สอนในรายวิชาภาษาไทย ได้เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการในรูปแบบ PLC Online กับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาญจนบุรีเขต2 หัวข้อ การนำเสนอผลการจัดการเรียนรู้โดยการประยุกต์ใช้หลักสูตรการจัดการเรียนรู้โดยใช้บ้านแทนห้องเรียน (HBLC)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_ประชุม65_๒๒๐๖๑๔_3-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_ประชุม65_๒๒๐๖๑๔_2-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_ประชุม65_๒๒๐๖๑๔_1-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_ประชุม65_๒๒๐๖๑๔_0-1024x768.jpg)