โรงเรียนบ้านหลุมหิน รับการนิเทศการสอนแบบ Active learning
20 มิถุนายน 2565
โรงเรียนบ้านหลุมหิน โดยนางบุญสม แช่มช้อย รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหลุมหินพร้อมด้วยนางอารมณ์ แย้มศักดิ์ และนางสาวนพมาศ จิตรประเสริฐ ครูผู้สอนวิชาภาษาไทย ได้เข้ารับการนิเทศจาก ศน.ชนากานต์ วิหค ศึกษานิเทศก์จากสพป.กาญจนบุรีเขต2 นิเทศ ติดตาม การจัดการเรียนแบบ Active Learning สำหรับนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษา และมัธยมศึกษา
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/3528DB80-BB49-405F-840F-E00ABED6993C-1024x768.jpeg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/303494EF-251B-488A-81B1-614A826A2C1F-1024x768.jpeg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/3024BAA3-DEBA-4776-9437-A871A085C234-768x1024.jpeg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/49DCAAED-D4FA-4374-BCEC-35E07AD00448-1024x768.jpeg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/F4A41880-32C9-44BE-A54C-E3FB9F4E62AB-768x1024.jpeg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/6F2B5F44-B57D-4EBC-ABBD-64D019B826DC-768x1024.jpeg)