การประเมินห้องเรียนคุณภาพ (My School Project) ระดับศูนย์ส่งเสริมประสิทธิภาพโรงเรียนพนมทวน3 (sp3) ระดับปฐมวัย
เมื่อวันที่ 19 กรกฎาคม 2565 โรงเรียนบ้านหนองจอก ได้รับการประเมินห้องเรียนคุณภาพ (My School Project) ระดับศูนย์ส่งเสริมประสิทธิภาพโรงเรียนพนมทวน3 (sp3) ระดับปฐมวัย โดยมีคุณครูสุชญาภัค คชาชาติ ครูโรงเรียนบ้านหนองจอก เป็นผู้รับการประเมิน
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/293603449_5012305418879766_2364990161109047314_n-1024x576.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/293604609_5012305225546452_5484128179183607518_n-1024x576.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/293618738_5012305785546396_1482747546961707022_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/293623670_5012305302213111_9182522893458945181_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/293640066_5012304562213185_2577338297290051891_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/293643269_5012303485546626_7586309984561441384_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/293646098_5012306232213018_4862174211167870560_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/293651512_5012304618879846_7525593534696147149_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/293678038_5012306448879663_2539980064934308091_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/293732462_5012304952213146_1821365206966043814_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/293773235_5012305352213106_4438239025117065867_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/293840424_5012304715546503_3469168176433759341_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/293875659_5012304912213150_90109357488270331_n-1024x768.jpg)