กิจกรรมลงนามถวายพระพร เนื่องในวโรกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพวรางกูร
วัน พุธ ที่ ๒๗ กรกฎาคม ๒๕๖๕
ท่านผู้อำนวยการ วิรัช กุ้ยอ่อน พร้อมคณะครู นักเรียนและผู้ปกครองนักเรียน ได้จัดกิจกรรมลงนามถวายพระพร เนื่องในวโรกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพวรางกูร ณ หอประชุมโรงเรียนอนุบาลพนมทวน(วัดรางหวาย)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/ฉ31วารสารวันเฉลิม-725x1024.jpg)