โรงเรียนบ้านหลุมหิน เข้าร่วมกิจกรรมทำบุญทุกวันพระ ณ วัดบ้านหลุมหิน โครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม
วันที่ ๕ สิงหาคม ๒๕๖๕
นางสาวธัญชนก ดอกพรม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหลุมหิน พร้อมด้วย นางบุญสม แช่มช้อย และนางอารมณ์ แย้มศักดิ์ นำนักเรียนชั้นประถมศึกษาปที่ ๔ และชั้นประถมศึกษาปที่ ๕ เข้าร่วมกิจกรรมทำบุญทุกวันพระ ณ วัดบ้านหลุมหิน โครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_กิจกรรมทำบุญทุกวันพระ_๒๒๐๘๐๕_6-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_กิจกรรมทำบุญทุกวันพระ_๒๒๐๘๐๕_5-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_กิจกรรมทำบุญทุกวันพระ_๒๒๐๘๐๕_4-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_กิจกรรมทำบุญทุกวันพระ_๒๒๐๘๐๕_3-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_กิจกรรมทำบุญทุกวันพระ_๒๒๐๘๐๕_2-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_กิจกรรมทำบุญทุกวันพระ_๒๒๐๘๐๕_1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_กิจกรรมทำบุญทุกวันพระ_๒๒๐๘๐๕_0-1024x768.jpg)