โรงเรียนบ้านหลุมหิน ขอขอบคุณ เจ้าหน้าที่จาก องค์การบริหารส่วนตำบลหนองโรง ที่ให้ความอนุเคราะห์มาตัดต้นไม้ใหญ่ บริเวณโรงเรียน เพื่อป้องกันภัยพิบัติ เนื่องมากจาก ลม และฝน ในฤดูฝน
โรงเรียนบ้านหลุมหิน ขอขอบคุณ เจ้าหน้าที่จาก องค์การบริหารส่วนตำบลหนองโรง ที่ให้ความอนุเคราะห์มาตัดต้นไม้ใหญ่ บริเวณโรงเรียน เพื่อป้องกันภัยพิบัติ เนื่องมากจาก ลม และฝน ในฤดูฝน
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_เปิดเรียน-ภาคเรียนที่-12565_๒๒๐๘๐๕_4-768x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_เปิดเรียน-ภาคเรียนที่-12565_๒๒๐๘๐๕_3-768x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_เปิดเรียน-ภาคเรียนที่-12565_๒๒๐๘๐๕_2-1-768x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_เปิดเรียน-ภาคเรียนที่-12565_๒๒๐๘๐๕_1-768x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/LINE_ALBUM_เปิดเรียน-ภาคเรียนที่-12565_๒๒๐๘๐๕_0-768x1024.jpg)