โรงเรียนบ้านสระลุมพุก กิจกรรมถวายพระพร ร.10
วันที่ 27 กรกฎาคม 2565 คณะครูและนักเรียนโรงเรียนบ้านสระลุมพุก นําโดย นางสาวฤทัยรัตน์ เส็งดอนไพร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสระลุมพุก ได้จัดกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในวโรกาส วันเฉลิมพระชนมพรรษา เพื่อเป็นการแสดงออกถึงความจงรักภักดีต่อสถาบันพระมหากษัตริย์
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/296242924_386291833615157_2772122605274022491_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/296280095_386292286948445_480283038614639064_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/296210182_386291706948503_3412876017236516560_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/296228740_386291673615173_2775759100700960014_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/296231246_386291550281852_1374522188682486881_n.jpg)