โรงเรียนบ้านสระลุมพุก วิทยากรให้ความรู้ “โครงการหน้าบ้านสวย หลังบ้านสวน”
วันอังคารที่ 30 สิงหาคม 2565 นางสาวฤทัยรัตน์ เส็งดอนดอนไพร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสระลุมพุก มอบหมายให้ ครูวาริน หอมจันทร์ เป็นวิทยากรบรรยายการอบรม “หน้าบ้านสวย หลังบ้านสวน” ให้กับประชาชนในพื้นที่ เพื่อเป็นการส่งเสริมให้ชุมชนมีส่วนร่วมในการพัฒนาปรับปรุงสภาพแวดล้อมในหมู่บ้านทั้งหน้าบ้านและหลังบ้าน
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/302137989_407741171470223_3811301666668175673_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/302293921_407741138136893_439653140490800672_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/302333659_407741051470235_6093481714995193039_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/302440696_407741078136899_8466176426730438949_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/302351516_407740904803583_5555937524238376463_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/302550635_407740928136914_3689228490032107578_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/302166195_407740951470245_898225968372769605_n.jpg)
ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลหนองสาหร่าย