ดร.ยลพรรษย์ ศิริรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านซ่องมอบเกียรติบัตรและป้ายประกวดให้คณะครูโรงเรียนบ้านซ่อง โรงเรียนบ้านทุ่งมังกะหร่า และโรงเรียนบ้านไพรงาม 1.โครงการยกระดับคุณภาพการศึกษาสู่โรงเรียนคุณภาพ(My School Project) 2.การประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์(ITA Online) และ3.กิจกรรมการท่องสูตรคูณ นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 – 3
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/1-3-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/1-4-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/2-2-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/3-2-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/4-2-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/5-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/6-2-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/7-2-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/8-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/9-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/10-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/11-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/12-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/13-1-1024x768.jpg)