กิจกรรมจิตอาสาบําเพ็ญประโยชน์ โรงเรียนบ้านโคราช ปีการศึกษา 2565
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_สวนสนามลูกเสือ_๒๒๑๑๑๖-1024x766.jpg)
วันพุธที่ 16 พฤศจิกายน 2565 นางสาวพิมพ์พิชชา บุญสืบสันติ ผู้อำนวยการสถานศึกษาพร้อมด้วยคณะครูโรงเรียนบ้านโคราข ได้ดำเนินการจัดกิจกรรมจิตอาสาบําเพ็ญประโยชน์บริเวณภายนอกโรงเรียนบ้านโคราช และชุมชน โดยมีลูกเสือเนตรนารีเข้าร่วมจำนวน 32 คน
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_สวนสนามลูกเสือ_๒๒๑๑๑๖_4-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_สวนสนามลูกเสือ_๒๒๑๑๑๖_3-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_สวนสนามลูกเสือ_๒๒๑๑๑๖_2-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_สวนสนามลูกเสือ_๒๒๑๑๑๖_1-1024x766.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_สวนสนามลูกเสือ_๒๒๑๑๑๖_0-1024x766.jpg)