โรงเรียนบ้านสระลุมพุก กิจกรรมราชสดุดี “วันมหาธีรราชเจ้า”โรงเรียนบ้านสระลุมพุก
วันศุกร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2565 นำโดยนางสาวฤทัยรัตน์ เส็งดอนไพร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสระลุมพุก พร้อมด้วยครู นักเรียน เข้าร่วมกิจกรรมถวายราชสดุดี “วันมหาธีรราชเจ้า” ประจำปี 2565 ถวายพวงมาลาต่อหน้าพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว ร่วมกับสำนักงานลูกเสือจังหวัดกาญจนบุรี ณ ค่ายลูกเสือเจดีย์สามองค์
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316140903_702837174273033_6113039775897425018_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316871106_902375190710196_3861728561962303893_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316108738_530557615643122_8556147103574250382_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316180222_1220346891883005_4989462038784585392_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316587472_846077483206971_9052669217096061866_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316451352_856470092173225_3572559012057132711_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316584605_1510826696095555_7634681497104289552_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316509786_1472188853265892_4612627662929956211_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316471811_663680272156576_5260734326521750530_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316590129_1327223041438862_1885052120778248112_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316813830_486738753282548_6216698288798982570_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316340233_1290684288394913_496901518868588516_n-1-1024x768.jpg)